Bình ắc quy kín khí (AGM VRLA) Long 12V-150Ah (KPH150-12N)
Lượt xem: 3605
Mô tả
ẮC QUY KÍN KHÍ (VRLA AGM) LONG 12V-150Ah, KPH150-12N
Mã hàng : KPH150-12N , 12V-150ah
Bảo hành: 12 tháng
LH: 0903 525 811 - Mr Toại
VP: 1122/23/39 Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP. HCM
THÔNG SỐ SẢN PHẨM:
ỨNG DỤNG
KPH150-12N
12V-150Ah (10HR) | 6 cells
VRLA AGM / Non-Spillable / Maintenance-Free
Dung lượng danh định
(Nominal capacity)
10 Hour Rate
15A to 10.80V
150Ah
5 Hour Rate
25.5A to 10.20V
127.5Ah
1 Hour Rate
90A to 9.60V
90Ah
1 C
150A to 9.60V
95Ah
Nội trở (I.R) @1Khz
< 4 mΩ
Trọng lượng: 46.0 Kg (101.2 Lbs.)
Tuổi thọ thiết kế
12 năm @ 20°C (Eurobat)
Điện cực: F16 - Khẩu độ/ Lỗ 6 (M6 Bolt)
Vật liệu vỏ, nắp
ABS Tiêu chuẩn chống cháy: UL94-V0
Kích thước (mm)
Dài 352 x Rộng 170 x Cao 273 (Sai số: +2, -1)
Dòng lớn nhất
Dòng sạc lớn nhất < 45A
Dòng phóng tối đa 5 giây: 1500A
Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient)
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
 -5.0mV/°C/cell
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell
Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C)
-15°C< sạc <40°C
-15°C< phóng <50°C
-15°C< lưu kho <40°C
Tự phóng điện
sau 1 tháng còn 98%
3 tháng còn 94%
6 tháng còn 85%